Chào mừng các bạn đến với forum lớp 9H

Ấy ơi... có 1 điều mà ấy không biết Welcome43

Join the forum, it's quick and easy

Ấy ơi... có 1 điều mà ấy không biết Welcome43

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hãy cùng nhau chia sẻ những thời gian vui buồn trên lớp nhé các bạn 9H!!^^

Time

Latest topics

» Ấy ơi... có 1 điều mà ấy không biết
by nhOx_lOve_b2st Fri Apr 06, 2012 8:14 pm

» h/p nhé ng` tÔj ju
by nhOx_lOve_b2st Fri Apr 06, 2012 8:10 pm

» Điếc... cả làng
by gianggiangonline Wed Apr 06, 2011 3:18 pm

» hãy là một cô gái "đáng yêu"
by googbye_again Fri Apr 01, 2011 5:56 pm

» Đừng trách móc, hãy nói cám ơn anh.
by gianggiangonline Tue Feb 22, 2011 3:51 pm

» lời cảm ơn và 1 chút tâm sự!!!
by gianggiangonline Tue Dec 21, 2010 9:45 am

» Vẻ đẹp vượt thời gian của thành viên số 1 lớp 9H (2010-2011) !
by binhngoc Thu Nov 18, 2010 6:51 pm

» ong xa em number one
by kietshpy123 Sun Nov 07, 2010 11:24 am

» Cần tìm Soft. Ai thương giúp giùm!
by Kaitou Kid Sat Nov 06, 2010 12:47 pm

» Bản kiểm điểm :)) Ko nhịn cười được
by Kaitou Kid Sat Nov 06, 2010 12:39 pm

» Hot - 2NE1 It hurts
by NhưCánhVạtBay Wed Nov 03, 2010 10:19 pm

» LẠI SNSD NƯA~ NÈ
by snowflake_soitary Mon Nov 01, 2010 10:12 am

Top posters

Alviss (290)
Ấy ơi... có 1 điều mà ấy không biết I_vote_lcapẤy ơi... có 1 điều mà ấy không biết I_voting_barẤy ơi... có 1 điều mà ấy không biết I_vote_rcap 
Maximum[K] (173)
Ấy ơi... có 1 điều mà ấy không biết I_vote_lcapẤy ơi... có 1 điều mà ấy không biết I_voting_barẤy ơi... có 1 điều mà ấy không biết I_vote_rcap 
JackSparrow (127)
pepunkute (90)
NonStop (89)
ponton1996 (85)
Assasin (61)
NhưCánhVạtBay (48)
snowflake_soitary (47)
pkhoi30 (37)

April 2024

MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     

Calendar Calendar

Ấy ơi... có 1 điều mà ấy không biết

nhOx_lOve_b2st

VND : 6000

Ấy ơi... có 1 điều mà ấy không biết Empty Ấy ơi... có 1 điều mà ấy không biết

Bài gửi by nhOx_lOve_b2st Fri Apr 06, 2012 8:14 pm

[i]Tớ biết jờ đêy Ấy đang jận Tớ nhiều lắm........Jận vì Tớ lạnh lùng, vì Tớ vô tâm trước Ấy..........Jận vì chỉ mới hôm qua thôi....Tớ và Ấy vẫn kòn vui đùa bên nhau mà jờ đêy Tớ trở nên thế này.........!!! Ấy nghĩ rằng Tớ hok kòn để ý, hok kòn quan tâm đến Ấy.....Nhưng hok phải đâu.....thực ra trong lòng Tớ chưa 1 jây phút nào là hok nghĩ đến Ấy......!!!
    Ấy hok biết được đâu!

Mỗi khi ở bên kạnh Ấy, dù trong lòng kó buồn thế nào thì Tớ vẫn kảm thấy vui......thật đếy!!! Ấy rất vô tư, hồn nhiên và kả trong sáng nữa.......Tớ luôn tỏ ra vui vẻ mỗi khi nghe Ấy kể về những người bạn mà Ấy gặp, Ấy quen.........Ấy thick...... nhưng chỉ vì Ấy quá vô tư....để rồi Ấy hok nhận ra 1điều là Tớ.........Ấy!

Tớ tự hỏi mình phải làm sao khi nhìn thấy 1 người khác ở bên kạnh Ấy, vui vẻ cùng Ấy nhưng hok phải là Tớ ??? Phải chăng đó là lòng ích kỉ.......??? Hok phải đâu Ấy ạh......Tớ chỉ kảm thấy buồn và kô đơn.........kảm thấy Ấy như đang bỏ rơi Tớ.......!!!

Tớ đã gượng kười trước mặt Ấy rất nhiều......nhưng đằng sau kái nụ kười đó, Tớ đang kố gắng jấu đi những jọt nước mắt kủa mình.......để tới khi Tớ hok thể kười được nữa........Tớ trở nên lạnh lùng như thế từ bao jờ chính Tớ cũng hok biết.....!

Ấy hok hiểu hay Ấy đang kố tình hok hiểu tình kảm kủa Tớ dành cho Ấy........!!!

Tớ hok trách Ấy! Mà Tớ tự trách bản thân mình.....đã hok đủ kan đảm để nói ra.....1 điều tưởng rằng đơn jản nhưng lại phức tạp đến vô cùng.......

Làm sao Tớ kó thể nói ra điều đó trong khi Ấy chỉ xem tớ là 1 người bạn tốt, luôn lắng nghe, chia sẻ cùng Ấy, ở bên Ấy mỗi khi Ấy vui cũng như buồn.........Tớ sợ rằng nếu Ấy biết........rồi Tớ sẽ mất Ấy mãi mãi........mà Tớ hok muốn vậy......chính vì thế mà Tớ chỉ biết im lặng.......và đau khổ 1 mình.....!!!

Tớ kó nên mỉm kười với những jì mình đang kó??....Thực ra Tớ đang kó 1 người bạn là......Ấy! Đúng! Tớ nên như vậy thì hơn!

Ngày mai, khi gặp Ấy, Tớ sẽ mỉm kười với Ấy.......Và Tớ sẽ nói với Ấy là...............................Tớ xin lỗi........!!!!

Tớ muốn tình kảm đến với chúng ta một kách tự nhiên hơn......để rồi thời jan sẽ nói cho Ấy biết.......điều mà Ấy hok biết........!!!

Blog trước: Nếu mình iu nhau thì sao anh nhẫy
    Blog sau: Xin anh đừng rời xa em.. Sad

Hôm nay: Sun Apr 28, 2024 2:30 am