Chào mừng các bạn đến với forum lớp 9H

h/p nhé ng` tÔj ju Welcome43

Join the forum, it's quick and easy

h/p nhé ng` tÔj ju Welcome43

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hãy cùng nhau chia sẻ những thời gian vui buồn trên lớp nhé các bạn 9H!!^^

Time

Latest topics

» Ấy ơi... có 1 điều mà ấy không biết
by nhOx_lOve_b2st Fri Apr 06, 2012 8:14 pm

» h/p nhé ng` tÔj ju
by nhOx_lOve_b2st Fri Apr 06, 2012 8:10 pm

» Điếc... cả làng
by gianggiangonline Wed Apr 06, 2011 3:18 pm

» hãy là một cô gái "đáng yêu"
by googbye_again Fri Apr 01, 2011 5:56 pm

» Đừng trách móc, hãy nói cám ơn anh.
by gianggiangonline Tue Feb 22, 2011 3:51 pm

» lời cảm ơn và 1 chút tâm sự!!!
by gianggiangonline Tue Dec 21, 2010 9:45 am

» Vẻ đẹp vượt thời gian của thành viên số 1 lớp 9H (2010-2011) !
by binhngoc Thu Nov 18, 2010 6:51 pm

» ong xa em number one
by kietshpy123 Sun Nov 07, 2010 11:24 am

» Cần tìm Soft. Ai thương giúp giùm!
by Kaitou Kid Sat Nov 06, 2010 12:47 pm

» Bản kiểm điểm :)) Ko nhịn cười được
by Kaitou Kid Sat Nov 06, 2010 12:39 pm

» Hot - 2NE1 It hurts
by NhưCánhVạtBay Wed Nov 03, 2010 10:19 pm

» LẠI SNSD NƯA~ NÈ
by snowflake_soitary Mon Nov 01, 2010 10:12 am

Top posters

Alviss (290)
h/p nhé ng` tÔj ju I_vote_lcaph/p nhé ng` tÔj ju I_voting_barh/p nhé ng` tÔj ju I_vote_rcap 
Maximum[K] (173)
h/p nhé ng` tÔj ju I_vote_lcaph/p nhé ng` tÔj ju I_voting_barh/p nhé ng` tÔj ju I_vote_rcap 
JackSparrow (127)
pepunkute (90)
NonStop (89)
ponton1996 (85)
Assasin (61)
NhưCánhVạtBay (48)
snowflake_soitary (47)
pkhoi30 (37)

April 2024

MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     

Calendar Calendar

h/p nhé ng` tÔj ju

nhOx_lOve_b2st

VND : 6000

h/p nhé ng` tÔj ju Empty h/p nhé ng` tÔj ju

Bài gửi by nhOx_lOve_b2st Fri Apr 06, 2012 8:10 pm

[i]Bạn đi đi, tôi ko mún gặp bạn nữa...............

Hình như tôi cũng chỉ là thoáng wa trog đời bạn thôi phải ko..................

Thực sự bạn ko yêu tôi phải ko.................

Nói đi, sao im lặng zậy...................

Tôi là một đứa zô zụng, ko làm đc zì, ko đẹp, ko zỏi, ko zàu như ng` ta nhưng tôi yêu bạn bằng cả tấm lòng.............

Bạn thix aj, yêu aj cũng là tùy bạn lựa chọn thôi. Tôi ko có quyền quyết định cuộc đời bạn...............

Bây h tôi cũng chẳng mún sống làm zì nữa................Chỉ mún đi thật xa thôi.................đi zề 1 nơi ko có nước mắt, nơi đó tôi sẽ thíu 1 thứ rất wan trọng đó là bạn...............

Nơi đó tôi sẽ mất đi 1 h/p từ trước đến giờ tôi đã cóa, tôi bik" h/p đó cũng chỉ là h/p ảo nhưng tôi ko sao quên đx.................Cái ngày đầu tiên tôi gặp bạn................Cái ngày tôi bắt đầu yêu bạn..................Zà cuối cùng là 1 kết thúc bùn..................Bây h tôi sẽ xếp những kỷ niệm bùn zào một bên zà zữ những kỷ niệm zuj bên mình....................

Ko bik" bạn đã cóa bao h khox zì tôi chưa ? Nhưng tôi thì đã khox zì bạn rất nhìu goy`.........Bây h những thứ xung wanh tôi zường như đã biến mất hết rồi. Bây h tôi cần bạn, cần bạn bên cạnh tôi như ngày xưa.............Chắc cũng muộn wa" rồi phải ko bạn..................

Bây h tôi có khox cũng chỉ là những zọt nước mắt zô ích thôi.................Nhưng tôi sẽ cố gắng mỉm cười để bạn bik" tôi ko sao.........để bạn có thể bước đi w một h/p mới...............Tôi sẽ đứng ở đằng xa zà thầm chúc bạn h/p...........

Tôi sẽ lun cười tươi...............bắt đầu lại 1 cuộc sống mới zống như khi tôi chưa wen bik" bạn............Lúc đó tôi zuj zẻ lắm................nhưng kể từ khi wen bạn tôi mới bik" thế nào là đc yêu thương, thế nào là đc wan tâm, lo lắng............

Zà tôi cũng cảm ơn bạn...........cảm ơn bạn zì đã cho tôi bik" thế nào là đc iu zà phải khox zì ng` mình iu..............Bây h thì tôi xin chúc bạn h/p...............Tôi mong là bạn sẽ tìm đx một ng` iu bạn thật nhìu như tôi đag iu bạn nhìu như bây h.................Bạn hãy sống tốt zà lun zuj zẻ nhé ( zì tôi sẽ lun âm thầm wan tâm zà lo lắng cko bạn )

H/p nhé ng` tôi iu.......................

:5: ~
    zỊt

Hôm nay: Sun Apr 28, 2024 5:25 pm